Facebook Make Post
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

น้องนกสุดสวย

Go down

น้องนกสุดสวย Empty น้องนกสุดสวย

ตั้งหัวข้อ  Admin Sat Jul 07, 2012 2:04 am

เรื่องนี้เกิดเมื่อเดือนเมษาที่ผ่านมา ช่วงนั้นมีน้องนักศึกษาวิศวะจากมหาลัยเอกชนมาฝึกงานที่แผนกของผม ซึ่งเป็นแผนกออกแบบระบบไฟฟ้า (ผมทำงานอยู่ในบริษัทคอนเซ้าท์ก่อสร้าง) เธอชื่อนก กำลังจะขึ้นปีสี่ หน้าตาก็ธรรมดาถ้าแต่งหน้าหน่อยก็จะดูสวยมาก หุ่นเธอสวย สูงประมาณ 168-170 เตี้ยกว่าผมนิดหน่อย ผิวขาว ผมยาว นิสัยก็ชอบคุย มีทะลึ่งบ้าง ตอนมาฝึกงานใหม่ๆ เธอจะใส่ชุดนักศึกษาแบบรัดรูปกระดุมหน้าอกจะคอยเผยอให้เห็นยกทรงอยู่เรื่อย กระโปรงก็สั้นเวลานั่งจะมองเห็นถึงเนินขาอ่อน ผมก็นึกชอบนกนิดๆ อยู่ในใจ พรรคพวกในแผนกจะคอยมองหน้าอกเวลาเธอก้มต่ำๆ ยิ่งถ้าได้กลิ่นน้ำหอมจากเธอบางครั้งผมก็เกิดอารมณ์เหมือนกัน ค. แข็งอยู่เรื่อย มีอยู่ช่วงหนึ่งผมต้องเร่งงานจึงเลิกดึกทุกวันก็จะมีพี่แอน(เลขาแผนก)คอยช่วย วันหนึ่งพี่แอนลาไปต่างจังหวัดผมหาใครไม่ได้ ผมจึงขอให้นกมาช่วยแทนพี่แอน วันนี้นกใส่กางเกงยีนเสื้อเชิ้ตยาวพับแขน พอห้าโมงเย็นคนอื่นก็ทยอยกลับบ้านกัน เกือบหกโมงชั้นที่ผมทำงานก็มีแต่ผมกับนกสองคน พอหกโมงแอร์ที่ตึกก็ปิด(เป็นระเบียบของบริษัท) ผมเลยชวนนกลงไปทานข้าวก่อนจึงมีโอกาสได้ถามเรื่องส่วนตัวเธอ นกเป็นคนลำปางเธอเคยมีแฟนซึ่งเป็นรุ่นพี่ที่คณะ พึ่งเลิกกันไม่กี่เดือนเพราะเธอจับได้ว่าพอแฟนทำงานแล้วเขาไปติดสาวแบ้งค์เธอจึงขอเลิก พอทานข้าวเสร็จเราก็ขึ้นมาเริ่มงานกันต่อ ในห้องเริ่มร้อนนิดผมจึงเปิดพัดลม ผมสังเกตเห็นนกปลดกระดุมเสื้อออกเม็ดหนึ่ง เผยให้เห็นหน้าเนินอกขาว ยิ่งเวลาเธอก้มต่ำๆจะมองเห็นยกทรงจนถึงหน้าท้องเลย ถ้าไม่มียกทรงคงเห็นถึงหัวนมแน่ ค.ผมก็คึกขึ้นมาตุงเป้ากางเกงเลย ผมบอกเธอว่าถ้างานนี้เสร็จจะพาไปเลี้ยงพับแถวๆสวนจตุจักรนกจะชวนเพื่อนหรือใครไปด้วยก็ได้เธอรับปากและบอกว่าคงไปคนเดียว ขณะที่ผมยืนหาค้นแฟ้มสเป็คอยู่ผมก็ชำเลืองมองนกที่ยืนโก่งโค้งตรวจแบบอยู่ คราวนี้เห็นนมเธอทั้งสองข้างชัดมากเลยครับ ผมยืนดูอยู่นานจนได้ยินเสียง "พี่เล็กดูแล้วอย่าชี้หน้านกสิ เดี๋ยวเอาปากกาทิ่มเลย" นกพูดพร้อมเงยหน้ามายิ้มให้ผม ผมตกใจและอายมากเลยตอบแก้ตัวว่า "ปะ ปะ ปล่าว! พี่ แคะ แคะ แค่อยากรู้ว่ายี่ ยี่ ยี่ห้ออะไรเอง" เธอหัวเราะ "แหมติดอ่างเลยน่ะ วาโก้ค่ะ วาโก้" ผมถามเธอต่อว่าปกติเธอชอบใส่ยกทรงกับ กกน. สีเดียวกันหรือไม่ "ถ้าใส่กระโปรงก็จะเป็นสีเดียวกัน แต่ถ้าใส่กางเกงก็ไม่ค่อยเน้น" ผมเริ่มเลิกอายจึงคุยกับเธอเรื่องทะลึ่งบ้างเรื่องเกี่ยวกับผู้หญิงทั่วไปบ้างแบบเป็นกันเอง สมัยผมเรียนก็มีเพื่อนร่วมรุ่นที่เป็นผู้หญิงแต่เธอเลือกโยธาทั้งห้าคนเลย จึงรู้ว่าผู้หญิงที่เรียนวิศวะจะต้องตามเรื่องที่พวกผู้ชายคุยกันได้ทุกเรื่อง ผมคุยกะนกไป ค. ผมก็แข็งไปด้วย ผมถามเธอเรื่องไซส์ของหน้าอกผู้หญิง เธอถามผมว่าทำไมไม่ไปถามแฟนผมดู ผมบอกว่า"พี่ยังโสดยัง ไม่มีแฟน ยังอยากเป็นอิสระอยู่ แต่ตอนนี้กำลังจะหาเอาแถวๆนี้แหละ" "โห! พี่เล็ก จีบกันซึ่งๆหน้าเลยน่ะ เอาเป็นว่าถ้าพี่หาไม่ได้จริงๆ แล้วค่อยมาสมัครจีบนกก็แล้วกัน" เธอพูดพร้อมหัวเราะ เธอก็ถามผมว่าชอบผู้หญิงแบบไหน? ผมก็ตอบให้ตรงกับบุคลิกของนกทั้งหมด จู่ๆเธอก็พูดขึ้นว่าว่า "พี่เล็ก พี่ไม่เจ็บเหรอ ดูสิมันดันซิปซ่ะเกือบแตกแล้ว ฮิฮิ.. " ผมเขินที่โดนแซวและก้มดูเป้ากางเกงผม "พี่ก็อยากเอามันออกมาเพ่นพล่านข้างนอกเหมือนกันแหละ แต่กลัวคุมมันไม่อยู่ มันจะเป็นอันตรายต่อบุคคลข้างเคียง" ผมตอบแล้วยืนหมุนตัวหันหลังให้เธอด้วยความอาย "โถ! น่าสงสารจัง ไหนดูสิมันน่ากลัวแค่ไหน นกจะคุมมันเอง" เธอพูดเสร็จก็ย่องมาข้างหลังผมพร้อมกับกำไปที่เป้ากางเกงผมพร้อมกับบีบมัน ผมตกใจนึกไม่ถึงว่าเธอจะทำแบบนี้ "โอ๊ะ โอ๋! เล็กสมชื่อแฮะ อย่างนี้ไม่ต้องคุมหรอกพี่ เชื่องยิ่งกว่าลูกแมวซ่ะอีก ฮ่าฮ่า" ผมรีบวางแฟ้มลงพร้อมหันหน้าสบตาเธอ เธอยิ้มแบบยั่วยวนทำตาเยิ้ม "เชื่องไม่เชื่อง เดี๋ยวก็รู้" พูดจบผมก็กอดเธอแล้วไซร้ที่ซอกคอเธอ "อูย.. น่ากลัวๆ หึ หึ" เธอพูดพร้อมกับละมือที่ลูบเป้าของผมมาเป็นกอดแทน ผมจูบตามซอกคอแล้วก็ไซร้กกหู แล้วก็ประกบจูบปากเธอ นกตอบสนองรับดีมากลิ้น พันกันในปาก มือผมก็ลูบไล้ตามตัวเธอเรื่อยจนมาถึงที่ที่หน้าอก ผมบีบเบาๆ "อืม..." เธอคราง นมเธอแน่นมากครับผมขยำนมเธอไปเรื่อยๆ แล้วก็ปลดกระดุมเธอจนหมดถลกเสื้อเธอออกจากกางเกง นกผลักอกผมออกเบาพร้อมพูดหอบๆ "เดี๋ยวมีคนมาเห็นน่ะพี่" ผมบอกเธอ " ทั้งตึกมีเราสองคนส่วนยามอยู่ข้างล่างสองทุ่มถึงจะขึ้นมาตรวจที เวลาขึ้นมาจะได้ยินเสียงเดินตรงบันไดหนีไฟ ไม่ต้องกลัว" เธอพยักหน้าแล้วชี้ไปทางโชว์ฟาที่มุมห้อง ผมรีบอุ้มนกเดินไปอย่างรวดเร็ว "แหมรีบจังเลยน่ะ นกไม่บินหนีไปไหนหรอก" เธอพูดพร้อมหัวเราะ
ถึงโชว์ฟาผมวางเธอยืนพร้อมถอดเสื้อเธอออก นมเธอล้นออกจากยกทรงขาวเนียนสวยมาก ผมบรรจงซุกหน้าลงตรงร่องกลางหอมกลิ่น แล้วเอื้อมมือไปปลดตะขอยกทรงข้างหลัง หัวนมสีชมพูออกคล้ำนิดๆ สวยเต่งตึง ผมค่อยดูด เลียซ้าย บ้างขวาบ้าง นกกดหัวผมลงไปที่หน้าออกเธอ "ดูดแรงๆ ก็ได้พี่ ซิ้ดส์.." ปากผมก็ดูดนมนกไป มือผมก็แก้กางเกงเธอ เธอก็ช่วยขยับก้นผมจึงค่อยๆรูดกางเกงเธอลงมาที่หน้าขาก่อน มือผมก็ลูบจิ๋มเธอข้างนอก กกน. เธอปรากฏว่าเปียกครับ กกน. เธอเปียกตรงจิ้ม ผมจึงค่อยๆ ล้วงเข้าไปใน กกน. มีน้ำเยิ้มออกมา แฉะพอสมควร ผมละปากจากนมลากลิ้นเลียมาเรื่อยจนถึงสะดือเธอ พร้อมค่อยๆ ผลักเธอให้นอนลงบนโซว์ฟา ผมรีบดึงยีนและ กกน. เธอออก นกนอนหลับยาพร้อมเอาแขนขวาปิดที่หน้าอกของตัวเอง มือซ้ายก็ปิดจิ๋มของเธอไว้ มีขนแซมออกมาจากขอบๆมือเธอ ผมรีบจัดการกับเสื้อผ้าผมอย่างรวดเร็ว เหลือแต่ ค. ที่แข็งโด่ เธอชำเลืองมองดู ค. ผม "โห... ใหญ่กว่าที่นกคิดไว้น่ะเนี่ย" ผมก้มลงจูบปากเธออีกครั้งแล้วลากลิ้นมาที่นมและเลื้อยลงมายังตรงจิ้มเธอ นกไม่ยอมให้เลีย "มันสกปรกน่ะพี่ มันยังไม่ได้ล้าง" "ไม่เป็นไรพี่ชอบได้อารมณ์ดี พี่ไม่ถือ" ยังไงเธอก็ไม่ยอมผมจึงออกแรงง้างเอามือเธอออกจากจิ้ม ในที่สุดเธอก็ยอมให้ผมใช้ลิ้นเลียตามร่องแล้วตวัดลิ้นตรง ปุ่ม ต. ของเธอ แล้วก็ดูดปุ่มนั้นของเธอ "โอย... อูย.. อย่าหยุดน่ะพี่ นกเสียวจัง.. ซิ้ดส์" เธอครางพร้อมยกขาขึ้นพาดผนังพิงโชว์ฟา อีกข้างก็ห้อยลงพื้น มือเธอก็คอยจับหัวผมกดขึ้นลงตามจังหวะที่เธอเสียว ผมค่อยๆสอดนิ้วกลางเข้าไปในจิ๋มเธอ เธอกระดกรับนิ้ว "อุย.." ผมชักนิ้วเข้าออกช้าๆ เธอคอยกระดกก้นตามบางครั้งก็ส่ายก้น รูของเธอตอดรัดนิ้วผมดีมาก นกยังหลับตาครางเบาๆตลอด "ซิ้ดส์.....เสียว...เอาเถอะพี่ เอาเข้าเถอะ" ผมเห็นเธอนอนส่ายหัวหลับตา บางครั้งเลียริมฝีปากตัวเองยิ่งทำให้ผมได้ใจ ผมจึงขยับตัวไปจูบปากเธอแลกลิ้นกัน มือผมก็ยังชักเข้าที่รูของเธออยู่ ผมจับมือเธอให้มาลูบ ค. ผมเธอลูบอยู่พักแล้วก็สาวอย่างรวดเร็ว ผมเสียวมาก จึงชักนิ้วที่รูเร็วขึ้นเธอสบัดหน้าออกจากปากผม "โอย.. ตายแล้ว..พี่เล็ก.. เร็วๆอีกพี่.. ซิ้ดส์" เธอหลับตาปี๋พร้อมกัดริมฝีปากตัวเองมือก็กำ ค. ผมแน่น "พี่เล็ก.. พี่เล็ก..นกเสียว..เร็วๆพี่..อย่าหยุด" สักพักเธอก็กระดกก้นลอยขึ้นมา "โอย..อูย.ย..." ผมจึงแช่นิ้วคารูเธอรู้สึกจะบีบรัดนิ้วผมพร้อมกับมีน้ำเยิ้มออกมามากกว่าเดิม เธอปล่อยมือจาก ค.ผมพร้อมกับทุบที่ไหล่ผมเบาๆ "นี่แน่ะ คนขี้โกงชอบแกล้งเค้า" ผมยิ้มพร้อมก้มลงจูบที่แก้มนก "บอกให้เอาเข้าก็ไม่เอาเข้า งั้นวันนี้อดก็แล้วกัน ฮึ" ผมไม่ว่าอะไรชักมือที่เปื้อนน้ำ ออกมาจากรูพร้อมกับเอามาดูดให้นกดู "น่าเกลียด" พร้อมกับทุบแขนผมอีกที "น่าน่ะ มาต่อดีกว่า" ผมพูดพร้อมก้มดูดที่นมเธอ "ไม่รู้ไม่ชี้" นกพูดพร้อมพลิกตัวหันเข้าผนังผิง ผมก็เริ่มไซร้ซอกคอ แผ่นหลัง แล้วค่อยๆพลิกเธอหงายขึ้น เธอก็ยอม ไม่ว่าอะไร ผมก็จูบปากเธออีก มือก็บีบนม แล้วก็ดูดเลียนม นกก็ยื่นมือมาคว้าท่อน ค. แล้วก็ค่อยเริ่มสาวเบาๆ "ซ่อนรูปเหมือนกันนี่ นึกว่าจะเล็กเหมือนชื่อ ซิ้ดส์.." เธอเริ่มสาวเร็วขึ้น ผมลุกขึ้นยืนกะว่าจะให้เธอดูดให้ "พี่.. วันนี้นกไม่โม๊คน่ะ เอาไว้คราหน้าน่ะค่ะ" ผมพยักหน้าให้แล้วยิ้ม "อูย...นก..ชักเร็วๆสิ เสียวดี" ผมบอกแต่มือยังบีบนมเธออยู่ แล้วก็เอื้อมไปกดบี้ที่ปุ่ม ต. เธอ นกส่ายหน้าช้าๆ ผมก็เร่งบี้ ต. เธอเร็วขึ้น เธอก็สาวของผมเร็วขึ้น "ซิ้ดส์...พี่เล็ก..เอาเข้าเถอะพี่... อย่าแกล้งนกเลย..." เธอพูดแล้วผลักตูดผมไปทางขาเธอ นกยกขาขึ้นพาดขอบพนังพิง ผมคลุกเข่าตรงระหว่างขาของเธอ แล้วค่อยบรรจงวางหัว ค. ถูบนปากถ้ำและปุ่ม ต.ของเธอ "พี่เล็กอย่าแกล้งนกสิ..อือ.. เอาเข้าเร็วเซ่...." นกพยายามกระดกก้นให้ ค. เข้าในรู ผมก็เลยค่อยๆเสียบเข้าไปในรู มันทั้งแน่นทั้งฟิตรัดดีมาก "อุ๊ย..ค่อยๆก่อนน่ะพี่..อูยยย..เสียว" แล้วผมก็เริ่มขยับเข้าออกช้าๆ "โอว.. ยอดเลยพี่.. ซิ้ดส์.." ผมจึงนอนกอดทับพร้อมประกบปากอีก เธอก็กอดรับหลวมๆ และลูบไล้ตามแผ่นหลังผม ผมก็กระเด้าช้าๆ ค่อยๆเร็วขึ้น นกครางอู้อี้ในลำคอ ลิ้นก็พันกันดูดกันอยู่ในปาก "แรงๆก็ได้พี่..เร่งเลย.." ผมเร่งกระเด้าเร็วขึ้นนกกอดรัดผมแน่นขึ้นรูจิ้มฟิตแน่นบีบรัด ค. ดีมาก ช่วงที่ผมแช่แล้วคว้านจิ้มของนกจะบีบรัดตอดถี่ๆ บางครั้งผมก็เกือบจะออกเหมือนกัน ผมลุกขึ้นพร้อมดึงแขนนกขึ้นมา แล้วผมก็นั่งบนโชว์ฟาให้นกนั่งคร่อมหันหน้ามาทางผม เธอว่าง่าย ว่าแล้วเธอก็ค่อยๆเอาจิ้ม สวม ค. ผม แล้วก็เริ่มขยับขึ้นลงช้าๆ ตาหลับพริ้มปากก็ครางอูย..ซิ้ดส์... ตลอด ผมจับตรงสะโพกเธอกดแช่ให้เข้าลึกมิดด้าม "โอ้ย.. อูย.. มันชนมดลูกนกเลยพี่ เสียว.." ช่วงที่เธอขยับขึ้นลงนมก็จะกระเพื่อมขึ้นลงสวยมาก ผมก็ใช้ลิ้นคอยเลียตรงหัวนมแต่ก็ไม่ค่อยถนัด เธอก็ขยับขึ้นลงสลับส่ายให้ท่อน ค. คว้านในรูเธอ "ซิ้ดส์..จวนออกรึยังพี่.. ข้างนอกน่ะ. นกไม่ได้กินยา" ผมพยักหน้ารับ ผมบอกให้นกกอดคอแน่นๆ แล้วผมก็อุ้มนกขึ้นโดยที่ข้างล่างยังคาอยู่ ผมเอานกมาวางบนโต๊ะทำงานของพี่แอนที่อยูใกล้ๆ แล้วก็จับขานกพาดคอผม คราวนี้ผมยืนเด้าได้อย่างถนัด ขณะที่เด้านมของนกก็กระพื่อม ส่ายตามจังหวะ ผมเร่งเร็วขึ้นเพราะใกล้จะเสร็จแล้ว "โอย...แรงๆเลยพี่.. เสียวที่สุดเลย..ซิ้ดส์..นกจวนเสร็จแล้วน่ะ" "พี่ก็จวนจะออกแล้ว ซิ้ดส์.. " ผมก็เร่งอีกเสียงกระเด้ากันดังพับๆๆ ของบนโต๊ะหล่นตกพื้น เสียงโต๊ะสั่นตึงๆๆๆ "พี่เล็ก.. โอย..ออกข้างนอกน่ะ.. พี่เสียวมั๊ยพี่" "เสียวสิ.. นก..นก.ซิ้ดส์..จวนแล้ว" "พี่เล็ก พี่เล็ก พี่เล็กนกจะเสร็จแล้ว เร็วๆๆ แรงๆๆ...อ๊าย!.. เสร็จแล้วพี่ อูย.." เธอจับแขนผมแน่น ผมรู้สึกว่าน้ำในรูของเธอจะออกแล้ว และก็บีบรัดแน่นมาก "พี่ไม่ไหวแล้ว.. ออกแล้ว..โอย..." ผมรีบถอด ค. ออก นกก็เอาขาลงจากบ่าผมแล้วยันตัวขึ้นท่าครึ่งนั่งครึ่งนอนดูผมชักว่าว ผมชักอยู่ไม่นาน น้ำก็พุ่งปิ้ดออกมา "ว้าย!" นกอุทานเพราะน้ำพุ่งโดนหน้าเธอ บางส่วนก็เลอะหน้าท้อง หน้าอก นมของเธอ ผมโน้มตัวลงจูบแก้มเธออีกมือก็ยังชักว่าวช้าๆต่อ "นี่แน่ะ เลอะหมดเลย" เธอพูดแล้วก็ทุบหน้าอกผมเบาๆ แล้วเราก็กอดกันแน่น ผมกระซิบที่หูเธอ "พี่รักนกน่ะ" เธอหยิกหลังผม "บ้า!" แล้วก็หัวเราะ สักพักผมก็เอากระดาษทิชชู่ของพี่แอนมาเช็ดคราบที่ผม ที่หน้า และตามตัวเธอ ปากผมก็ชมเธอเยี่ยมมากและก็สารภาพว่าผมรู้สึกชอบเธอ ตั้งแต่วันแรกที่เห็นแล้ว เธอก็บอกว่าเธอก็นึกชอบผมเหมือนกันแต่ก็ไม่กล้าแสดงออกกลัวอายคนและอีกอย่างกลัวว่ามันจะเร็วเกินไปเพราะรู้จักกันสามอาทิตย์เอง เธอเล่าให้ผมฟังว่าเกือบหกเดือนแล้วที่นกไม่ได้เจอ ค. ตั้งแต่เลิกกับแฟน เธอกับแฟนเอากันไม่บ่อยนักเดือนละ สอง-สามครั้ง บางเดือนก็ไม่ได้เอา(คงจะจริงเพราะฟิตดีมากและจิ้มก็ยังชมพูแดงระเรื่อยอยู่) หลังจากนั้นเราก็ใส่เสื้อผ้าแล้วนั่งคุยกันสักพักก็ได้ยินเสียงยามเดินขึ้นมา ผมก็เลยบอกยามว่าจะกลับแล้ว จึงปิดห้องและเก็บของ ผมก็ขับรถจะไปส่งนกที่หอพักแถวบางพลัด ผมถามนกว่าจะรังเกียจมั๊ยถ้านกจะย้ายไปพักที่บ้านผม "บ้านเดี่ยวสองชั้นอยู่ที่บางบัวทองของโครงการแลนด์แอนด์เฮ้าส์ พึ่งซื้อได้ปีกว่า พี่อยู่คนเดียว คืนนี้เดี๋ยวพี่จะพานกไปดูก่อนก็ได้ ถ้านกไม่สบายใจพี่ก็ไม่ว่า" "แน่ะๆๆ รู้น่ะคิดอะไรอยู่" เธอพูดพลางชี้หน้าผม "เอ้า! ไปดูก็ได้แต่นกขอไปเอาเสื้อผ้าที่หอก่อนน่ะ" เธอพูดเสร็จแล้วก็คว้ามือผมไปวางไว้ที่ตักเธอ ผมยิ้มแล้วก็เริ่มคิดถึงความมันส์ที่จะเกิดขึ้นในคืนนี้และวันอื่นๆ อีกต่อไป แล้วผมจะมาเล่าให้ฟังใหม่อีกครับ ยังมีอีกหลายตอนครับ
Admin
Admin
Admin

http://stormcreakerz.umbb.net

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน